วันอังคารที่ 16 พฤษภาคม 2566 เวลา 10.00 น. ห้างหุ้นส่วนจำกัด สีมาเซฟเทค มอบถุงใส่ยาสำหรับผู้ป่วยกลับบ้าน จำนวน 12,000 ใบ เพื่อลดการใช้ถุงพลาสติกในโรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี รับมอบโดย อาจารย์ ดร นรีลักษณ์ สุวรรณโนบล รองผู้อำนวยการกลุ่มงานบริหาร พร้อมทีมโรงพยาบาล มทส. ณ ห้างหุ้นส่วนจำกัด สีมาเซฟเทค
![](https://www.suth.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_รับมอบบริจาคถุงใส่ยา-12000-ใบ_๒๓๐๕๑๖_13-2-1024x683.jpg)
![](https://www.suth.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_รับมอบบริจาคถุงใส่ยา-12000-ใบ_๒๓๐๕๑๖_0-1024x683.jpg)
![](https://www.suth.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_รับมอบบริจาคถุงใส่ยา-12000-ใบ_๒๓๐๕๑๖_5-1-1024x683.jpg)
![](https://www.suth.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_รับมอบบริจาคถุงใส่ยา-12000-ใบ_๒๓๐๕๑๖_6-1-1024x683.jpg)
![](https://www.suth.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_รับมอบบริจาคถุงใส่ยา-12000-ใบ_๒๓๐๕๑๖_8-1-1024x683.jpg)
![](https://www.suth.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_รับมอบบริจาคถุงใส่ยา-12000-ใบ_๒๓๐๕๑๖_9-1024x683.jpg)
![](https://www.suth.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_รับมอบบริจาคถุงใส่ยา-12000-ใบ_๒๓๐๕๑๖_10-1024x683.jpg)